





Nhẫn Bát Nhã Tâm Kinh VÀNG 18K xoay 360 độ – Bảng 10mm
- Nhẫn Bát Nhã Tâm Kinh VÀNG 18K xoay 360 độ – Bảng 10mm được thiết kế tinh tế, trông sang trọng và cực kỳ sắc nét dưới đôi bàn tay của người thợ tại lò RIOGEMs. Nhẫn VÀNG Bát Nhã Tâm Kinh này đại diện cho một tấm lòng nhân hậu, từ bi độ lượng, giúp cho chủ nhân giác ngộ, khai thông trí tuệ của mình.
Hotline: 0912 368 861
Nhận Báo giá trang sức
| Thương hiệu | RIOGEMs |
| Loại hàng | Hàng gia công |
| Thời gian |
* Vàng luôn MIỄN PHÍ giấy tờ TUỔI VÀNG, đá quý hỗ trợ kiểm định.
Quyền lợi & Chính Sách khi Mua & Gia Công Vàng tại Riogems!
CHÍNH SÁCH THU ĐỔI
Áp dụng cho:
Trang sức vàng HOẶC VÀNG có gắn thêm phụ kiện như đá quý, bán quý, CZ, Moissanite, gỗ trầm hương, dây da, dây dù,...
KHÁCH HÀNG CHỌN 1 TRONG 2 HÌNH THỨC:
Cách 1 - Chỉ thu vàng:
- THU: theo giá vàng thị trường tại thời điểm.
- ĐỔI: khách chịu lỗ tiền công, đá & chênh lệch giá vàng.
Cách 2 - Thu/đổi toàn bộ sản phẩm:
- THU đến 70% giá trị sản phẩm
- ĐỔI đến 80% (áp dụng cả với đá, Moissanite...)
Không phụ thuộc giá vàng thị trường
LƯU Ý: Không tính phần trăm thu/đổi với đá quý có giá trị >10% tổng giá trị sản phẩm.
CAM KẾT CHẤT LƯỢNG
-
100% kiểm định chặt chẽ hàm lượng vàng
– Tại các bên thứ 3 uy tín (Tiệm Tài, Hòa Bình, v.v.)
– Cam kết chuẩn xác 100% hàm lượng vàng. -
100% chuẩn xác trọng lượng vàng
– Cân điện tử trực tiếp trước mặt khách hàng.
-
100% cam kết đá quý, dây da... là hàng thật – tự nhiên – TRỌN ĐỜI.
- Mô tả
- Đánh giá (1)
Mô tả
| Tên sản phẩm | Nhẫn Bát Nhã Tâm Kinh VÀNG 18K xoay 360 độ – Bảng 10mm |
| Tên gọi khác | Nhẫn Bát Nhã VÀNG 18K |
| Câu hỏi thường gặp | Nhẫn Bát Nhã Tâm Kinh đeo ngón nào phù hợp? |
| Vàng | 18K610: tầm 2,5 chỉ (xoay 360 độ) |
| Chất liệu chính (gỗ, đá, ngọc…) | Vàng 18K |
| Hợp mệnh, đeo tay | KIM – MỘC – THỦY – HỎA – THỔ. Ngón cái, ngón giữa |
https://www.tiktok.com/@riogems/video/6924671153449602305?is_copy_url=1&is_from_webapp=v1



RIOGEMs – thiên đường về trang sức đá quý phong thủy. Tại đây, bạn có thể lựa chọn nhiều mẫu nhẫn Bát Nhã Tâm Kinh, cũng như những sản phẩm nhẫn phong thủy nam khác. Để nhận được sự tư vấn, giúp đỡ và khám phá thêm nhiều trang sức phong thủy mới, khách hàng vui lòng truy cập trang web https://riogems.net/ và .
| Product Attributes | |
|---|---|
| Price | Max, Min |
Sản phẩm liên quan
-

Xem Thêm Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩmQuick View -

Xem Thêm Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩmQuick View -

Xem Thêm Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩmQuick ViewNhẫn chữ VẠN, Nhẫn đeo ngón Áp út, Nhẫn đeo ngón Giữa, Nhẫn nam vàng, Nhẫn phong thủy, Nhẫn phong thủy ngón tayNhẫn phong thủy VÀNG 18K khắc chữ Vạn
5.00 out of 5Giá: 6.415.000₫ - 10.390.000₫Giá chỉ mang tính chất tham khảo. Giá thực tế có thể thay đổi tùy theo trọng lượng vàng và đá tại thời điểm chế tác. -

Xem Thêm Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩmQuick ViewNhẫn Cá Chép, eCZ (NGA-ÚC), Nhẫn đeo ngón Cái, Nhẫn đeo ngón Giữa, Nhẫn NAM mệnh KIM, Nhẫn NAM mệnh THỦY, Nhẫn phong thủy, NHẪN PHONG THỦY NAM, Nhẫn phong thủy ngón tay, TRANG SỨC ĐÁ QUÝNhẫn Cá Chép hóa Rồng phong thủy cho nam đính đá CZ
5.00 out of 5Giá: 13.570.000₫ - 17.545.000₫Giá chỉ mang tính chất tham khảo. Giá thực tế có thể thay đổi tùy theo trọng lượng vàng và đá tại thời điểm chế tác.

phungbich147 –
nhẫn đẹp, rẻ, hàng giao cũng không quá lâu