







Nhẫn nữ VÀNG 10K đính SPINEL Hồng thiên nhiên 2.06ct
Nhẫn nữ VÀNG 10K đính SPINEL Hồng thiên nhiên 2.06ct trở thành món trang sức rất được phái nữ ưa chuộng. Nhẫn SPINEL cho nữ kết hợp viên SPINEL hứa hẹn sẽ đem đến nhiều thành công và may mắn cho gia chủ.
Hotline: 0912 368 861
Nhận Báo giá trang sức
| Thương hiệu | RIOGEMs |
| Loại hàng | Hàng gia công |
| Thời gian | 7 - 10 ngày |
* Vàng luôn MIỄN PHÍ giấy tờ TUỔI VÀNG, đá quý hỗ trợ kiểm định.
Quyền lợi & Chính Sách khi Mua & Gia Công Vàng tại Riogems!
CHÍNH SÁCH THU ĐỔI
Áp dụng cho:
Trang sức vàng HOẶC VÀNG có gắn thêm phụ kiện như đá quý, bán quý, CZ, Moissanite, gỗ trầm hương, dây da, dây dù,...
KHÁCH HÀNG CHỌN 1 TRONG 2 HÌNH THỨC:
Cách 1 - Chỉ thu vàng:
- THU: theo giá vàng thị trường tại thời điểm.
- ĐỔI: khách chịu lỗ tiền công, đá & chênh lệch giá vàng.
Cách 2 - Thu/đổi toàn bộ sản phẩm:
- THU đến 70% giá trị sản phẩm
- ĐỔI đến 80% (áp dụng cả với đá, Moissanite...)
Không phụ thuộc giá vàng thị trường
LƯU Ý: Không tính phần trăm thu/đổi với đá quý có giá trị >10% tổng giá trị sản phẩm.
CAM KẾT CHẤT LƯỢNG
-
100% kiểm định chặt chẽ hàm lượng vàng
– Tại các bên thứ 3 uy tín (Tiệm Tài, Hòa Bình, v.v.)
– Cam kết chuẩn xác 100% hàm lượng vàng. -
100% chuẩn xác trọng lượng vàng
– Cân điện tử trực tiếp trước mặt khách hàng.
-
100% cam kết đá quý, dây da... là hàng thật – tự nhiên – TRỌN ĐỜI.
- Mô tả
- Đánh giá (1)
Mô tả
| Tên sản phẩm | Nhẫn nữ VÀNG 10K đính SPINEL Hồng thiên nhiên 2.06ct |
| Tên gọi khác | Nhẫn SPINEL nữ VÀNG 10K |
| Câu hỏi thường gặp | Nhẫn nữ VÀNG 10K đẹp có giá bao nhiêu tiền? |
| Chất liệu chính (vàng, gỗ, đá quý, ngọc…) | VÀNG 10K: 1 – 1,5 chỉ; đá SPINEL Hồng – 2,06ct; đá tấm CZ: 1 – 1,5mm |
| Hợp mệnh, ngón tay | HỎA – THỔ |
| Thời gian gia công | 1 tuần |

- SPINEL Hồng được ví như viên đá quý đại diện cho một tình yêu mãnh liệt, vĩnh cửu

- Nhẫn đá SPINEL giúp phái nữ trở nên tự tin, quyến rũ hơn

- Nhẫn nữ đá SPINEL Hồng thiên nhiên được RIOGEMs bán với giá ưu đãi hiện nay
Sản phẩm liên quan
-
NHẪN CẶP KHẮC TÊN, NHẪN 12 CON GIÁP, Nhẫn đeo ngón Áp út, Nhẫn đeo ngón Giữa, Nhẫn phong thủy, Nhẫn phong thủy ngón tay, Nhẫn phong thủy tuổi THÌN, NHẪN RỒNG, Nhẫn Rồng Phụng, TRANG SỨC CƯỚI - CẶP ĐÔI
Cặp nhẫn Rồng Phụng VÀNG 18K đính MOISSANITE Giá Rẻ
5.00 out of 5Giá: 14.440.000₫ - 18.215.000₫Giá chỉ mang tính chất tham khảo. Giá thực tế có thể thay đổi tùy theo trọng lượng vàng và đá tại thời điểm chế tác. -

Xem Thêm Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩmQuick View -

Xem Thêm Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩmQuick ViewNhẫn HỒ LY vàng 18K, Nhẫn đeo ngón Giữa, Nhẫn đeo ngón Trỏ, NHẪN HỒ LY, Nhẫn NỮ mệnh HỎA, Nhẫn NỮ mệnh THỔ, Nhẫn phong thủy, Nhẫn phong thủy ngón tay, NHẪN PHONG THỦY NỮ, RUBY, TRANG SỨC ĐÁ QUÝNhẫn Hồ Ly đính RUBY Yên Bái 6×8 mm VÀNG 18K
5.00 out of 5Giá: 10.160.000₫Giá chỉ mang tính chất tham khảo. Giá thực tế có thể thay đổi tùy theo trọng lượng vàng và đá tại thời điểm chế tác.





phungbich147 –
Nhẫn đẹp lắm, mình đeo rất vừa tay
Shop UY TÍN