







Dây chuyền da Rắn VÀNG 10K 49cm
Dây chuyền da Rắn VÀNG 10K 49cm tượng trưng cho sự quyền lực, giàu sang và may mắn. Dây chuyềN VÀNG da rắn thể hiện sự biến hóa linh hoạt và khả năng bảo vệ chủ nhân khỏi điều xấu, phù hợp cho người yêu thích phong thủy và thời trang.
Hotline: 0912 368 861
Nhận Báo giá trang sức
| Thương hiệu | RIOGEMs |
| Loại hàng | Hàng gia công |
| Thời gian | 7 - 10 ngày |
* Vàng luôn MIỄN PHÍ giấy tờ TUỔI VÀNG, đá quý hỗ trợ kiểm định.
CHÍNH SÁCH THU ĐỔI TRANG SỨC KHÔNG VÀNG
Trang sức không chứa vàng bao gồm: trang sức có ngọc tự nhiên, đá quý, đá bán quý, gỗ trầm hương, dây da cá đuối 100%...
RIOGEMS hỗ trợ khách hàng kiểm định tại tất cả các trung tâm kiểm định uy tín tại TP.HCM.
RIOGEMS KHÔNG thu mua hoặc thu đổi các sản phẩm trang sức không chứa vàng.
CAM KẾT CHẤT LƯỢNG
✓ RIOGEMS BẢO HÀNH hàng THẬT, hàng TỰ NHIÊN 100% TRỌN ĐỜI;
✓ RIOGEMS cam kết các sản phẩm được CHỌN LỌC kỹ trước khi vào tiệm;
RIOGEMS KHÔNG chứa các sản phẩm xử lý, gây hại cho khách hàng;
- Mô tả
- Đánh giá (0)
Mô tả
| Tên sản phẩm | Dây chuyền da Rắn VÀNG 10K 49cm |
| Tên gọi khác | Dây chuyền nam VÀNG; Dây chuyền VÀNG 10K |
| Câu hỏi thường gặp | Mua dây chuyền nam VÀNG 10K ở đâu giá rẻ? |
| Chất liệu chính (vàng, gỗ, đá quý, ngọc…) | VÀNG 10K: 1,6 – 2,1 chỉ; Đá MOISSANITE: 5ct |
| Hợp mệnh, ngón tay | KIM – THỦY – MỘC – HỎA – THỔ |
| Thời gian gia công | 7 – 10 ngày |
Sản phẩm liên quan
-
-
DÂY CHUYỀN, Dây chuyền bọc VÀNG, DÂY CHUYỀN VÀNG NAM
Vòng cổ cao su bọc bạc ta 2 đầu Rồng đúc 3D nguyên khối thần thái
0 out of 5Giá: 2.500.000₫ - 3.800.000₫Giá chỉ mang tính chất tham khảo. Giá thực tế có thể thay đổi tùy theo trọng lượng vàng và đá tại thời điểm chế tác. -
PHỔ HIỀN BỒ TÁT, DÂY CHUYỀN, MẶT DÂY CHUYỀN PHẬT
Mặt ngọc Phổ Hiền Bồ Tát phong thủy
5.00 out of 5Giá: 2.940.000₫ - 3.570.000₫Giá chỉ mang tính chất tham khảo. Giá thực tế có thể thay đổi tùy theo trọng lượng vàng và đá tại thời điểm chế tác. -

Xem Thêm Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩmQuick ViewDÂY CHUYỀN, DÂY CHUYỀN VÀNG NAM, PHỤ KIỆNDÂY CAO SU bọc 2 Đầu Rồng Đuôi 8 chỉ VÀNG phong thủy
5.00 out of 5Giá: 29.400.000₫ - 30.975.000₫Giá chỉ mang tính chất tham khảo. Giá thực tế có thể thay đổi tùy theo trọng lượng vàng và đá tại thời điểm chế tác.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.