









Vòng tay nữ Vàng 24K đính đá lấp lánh 4.46 chỉ
Vòng tay nữ Vàng 24K đính đá lấp lánh 4.46 chỉ được chế tác tinh xảo từ vàng kết hợp với các viên đá lấp lánh tạo điểm nhấn nổi bật. Lắc tay nữ Vàng 24K đính đá sang trọng thiết kế hiện đại, thanh lịch giúp tôn lên vẻ đẹp quý phái, phong cách riêng của phái đẹp, mang lại may mắn và thu hút ánh nhìn.
Hotline: 0912 368 861
Nhận Báo giá trang sức
| Thương hiệu | RIOGEMs |
| Loại hàng | Hàng gia công |
| Thời gian | 7 - 10 ngày |
* Vàng luôn MIỄN PHÍ giấy tờ TUỔI VÀNG, đá quý hỗ trợ kiểm định.
CHÍNH SÁCH THU ĐỔI TRANG SỨC KHÔNG VÀNG
Trang sức không chứa vàng bao gồm: trang sức có ngọc tự nhiên, đá quý, đá bán quý, gỗ trầm hương, dây da cá đuối 100%...
RIOGEMS hỗ trợ khách hàng kiểm định tại tất cả các trung tâm kiểm định uy tín tại TP.HCM.
RIOGEMS KHÔNG thu mua hoặc thu đổi các sản phẩm trang sức không chứa vàng.
CAM KẾT CHẤT LƯỢNG
✓ RIOGEMS BẢO HÀNH hàng THẬT, hàng TỰ NHIÊN 100% TRỌN ĐỜI;
✓ RIOGEMS cam kết các sản phẩm được CHỌN LỌC kỹ trước khi vào tiệm;
RIOGEMS KHÔNG chứa các sản phẩm xử lý, gây hại cho khách hàng;
- Mô tả
- Đánh giá (0)
Mô tả
| Tên sản phẩm | Vòng tay nữ Vàng 24K đính đá lấp lánh 4.46 chỉ |
| Tên gọi khác | Lắc tay nữ Vàng 24K đính đá sang trọng; Vòng tay nữ vàng ta |
| Câu hỏi thường gặp | Vòng tay Vàng 24K giá bao nhiêu? |
| Chất liệu chính (vàng, gỗ, đá quý, ngọc…) | VÀNG 24K: 2.2 – 4.46 chỉ |
| Hợp mệnh, ngón tay | KIM – THỦY – MỘC – HỎA – THỔ |
| Thời gian gia công | 7 – 10 ngày |
Sản phẩm liên quan
-
LẮC TAY, LẮC TAY NAM, Lắc/Vòng tay, PHỤ KIỆN, Vòng tay trầm hương bọc vàng
Lắc tay Trầm Hương sánh chìm 12 con giáp phong thủy
0 out of 5Giá: 6.090.000₫ - 8.925.000₫Giá chỉ mang tính chất tham khảo. Giá thực tế có thể thay đổi tùy theo trọng lượng vàng và đá tại thời điểm chế tác. -
LẮC TAY NỮ, LẮC TAY, Lắc/Vòng tay, PHỤ KIỆN, VÒNG TAY PHONG THỦY
Lắc tay bi Thạch Anh Tóc Vàng phối bi vàng
0 out of 5Giá: 2.625.000₫ - 3.360.000₫Giá chỉ mang tính chất tham khảo. Giá thực tế có thể thay đổi tùy theo trọng lượng vàng và đá tại thời điểm chế tác.









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.