







Dây chuyền Vàng 24K thiết kế riêng theo cá tính 6.35 chỉ
Liên hệ
Dây chuyền Vàng 24K thiết kế riêng theo cá tính 6.35 chỉ được chế tác thủ công tinh xảo, tôn vinh nét đẹp sang trọng và cá tính riêng.Dây chuyền 24K thời trang mỗi chi tiết đều khắc họa sự tinh tế, mang đến món trang sức độc đáo, đẳng cấp và sang trọng.
Hotline: 0912 368 861
Nhận Báo giá trang sức
| Thương hiệu | RIOGEMs |
| Loại hàng | Hàng gia công |
| Thời gian | 7 - 10 ngày |
* Vàng luôn MIỄN PHÍ giấy tờ TUỔI VÀNG, đá quý hỗ trợ kiểm định.
CHÍNH SÁCH THU ĐỔI TRANG SỨC KHÔNG VÀNG
Trang sức không chứa vàng bao gồm: trang sức có ngọc tự nhiên, đá quý, đá bán quý, gỗ trầm hương, dây da cá đuối 100%...
RIOGEMS hỗ trợ khách hàng kiểm định tại tất cả các trung tâm kiểm định uy tín tại TP.HCM.
RIOGEMS KHÔNG thu mua hoặc thu đổi các sản phẩm trang sức không chứa vàng.
CAM KẾT CHẤT LƯỢNG
✓ RIOGEMS BẢO HÀNH hàng THẬT, hàng TỰ NHIÊN 100% TRỌN ĐỜI;
✓ RIOGEMS cam kết các sản phẩm được CHỌN LỌC kỹ trước khi vào tiệm;
RIOGEMS KHÔNG chứa các sản phẩm xử lý, gây hại cho khách hàng;
- Mô tả
- Đánh giá (1)
Mô tả
| Tên sản phẩm | Dây chuyền Vàng 24K thiết kế riêng theo cá tính 6.35 chỉ |
| Tên gọi khác | Dây chuyền nữ 24K; Dây chuyền 24K thời trang |
| Câu hỏi thường gặp | Dây chuyền nữ Vàng 24K giá bao nhiêu? |
| Chất liệu chính (vàng, gỗ, đá quý, ngọc…) | Vàng 24K: 4.2 – 6.35 chỉ |
| Hợp mệnh, ngón tay | KIM – THỦY |
| Thời gian gia công | 7 – 10 ngày |
Sản phẩm liên quan
-
Dây chuyền vàng 10K, Bộ dây chuyền, Combo bộ trang sức KIM CƯƠNG, DÂY CHUYỀN, DÂY CHUYỀN NỮ, DÂY CHUYỀN VÀNG NAM, MẶT DÂY CHUYỀN NỮ
Mặt dây chuyền hồ ly Cẩm thạch Xanh bọc VÀNG 10K
0 out of 5Giá: 8.500.000₫ - 12.500.000₫Giá chỉ mang tính chất tham khảo. Giá thực tế có thể thay đổi tùy theo trọng lượng vàng và đá tại thời điểm chế tác. -
DÂY CHUYỀN, Dây chuyền bọc VÀNG, DÂY CHUYỀN VÀNG NAM, PHỤ KIỆN
Dây chuyền Da Cá Đuối tự nhiên bọc VÀNG 18K
5.00 out of 5Giá: 23.100.000₫ - 25.725.000₫Giá chỉ mang tính chất tham khảo. Giá thực tế có thể thay đổi tùy theo trọng lượng vàng và đá tại thời điểm chế tác. -
DÂY CHUYỀN VÀNG NAM, DÂY CHUYỀN, Dây chuyền bọc VÀNG
Dây chuyền da cá đuối 5 li bọc 2 đầu Rồng Vàng 18K
0 out of 5Giá: 12.500.000₫ - 15.500.000₫Giá chỉ mang tính chất tham khảo. Giá thực tế có thể thay đổi tùy theo trọng lượng vàng và đá tại thời điểm chế tác. -

Xem Thêm Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩmQuick ViewMẶT DÂY CHUYỀN NAM, DÂY CHUYỀN, Mặt dây chuyền, PHỤ KIỆNMặt dây 9 Rồng VÀNG 18K đúc nguyên khối gắn SAPPHIRE Đen
Liên hệ5.00 out of 5







riogems duyen –
Shop uy tín, giao hàng nhanh, sẽ ủng hộ tiếp.